Maɓallin baya ne na LED mai ƙarfin 4x4 tare da maɓallan Braille wanda za a iya amfani da shi a cikin injunan jama'a, tsarin sarrafa shiga ko kiosks. Tare da maɓallan Braille, makafi za su iya amfani da wuraren jama'a duk lokacin da suke buƙata.
Muna da ƙungiyar R&D mai kyau, ƙungiyar QC mai tsauri, ƙungiyar fasaha mai kyau da kuma ƙungiyar tallace-tallace mai kyau don samar wa abokan ciniki mafi kyawun sabis da kayayyaki. Mu duka kamfani ne mai ƙera kayayyaki da kuma kasuwanci.
1. Kayan aiki: kayan ƙarfe na zinc.
2. Maganin saman madannai: faranti mai haske na chrome ko faranti mai matte na chrome.
3. Ana iya yin saman da roba mai hana ruwa rufewa.
4.Launin LED zaɓi ne kuma muna amfani da launi uku ko fiye na LED a cikin madannin maɓalli a lokaci guda.
5. Kayan cika maɓallan suna da haske ko fari, don haka LED ɗin ba ya yin haske sosai idan ka gan shi kai tsaye.
An tsara wannan madannai musamman don tsarin sarrafa shiga, na'urar siyarwa, tsarin tsaro da wasu wurare na jama'a inda wasu makafi za su yi amfani da shi.
| Abu | Bayanan fasaha |
| Voltage na Shigarwa | 3.3V/5V |
| Mai hana ruwa Matsayi | IP65 |
| Ƙarfin Aiki | 250g/2.45N (Matsayin Matsi) |
| Rayuwar Roba | Fiye da sau miliyan 2 a kowane maɓalli |
| Nisa Tafiya Mai Muhimmanci | 0.45mm |
| Zafin Aiki | -25℃~+65℃ |
| Zafin Ajiya | -40℃~+85℃ |
| Danshi Mai Dangantaka | 30%-95% |
| Matsi a Yanayi | 60kpa-106kpa |
Idan kuna da wata buƙatar launi, ku sanar da mu.
Ana samar da kashi 85% na kayayyakin gyara ta hanyar masana'antarmu kuma tare da injunan gwaji masu dacewa, za mu iya tabbatar da aikin da daidaito kai tsaye.