Maɓallan alloy na zinc guda 4 × 4 don injunan jama'a tare da maɓallan braille B666

Takaitaccen Bayani:

An tsara maɓallan Z na jerin maɓallan guda 16 musamman don aikace-aikacen muhalli na jama'a, kamar injinan siyarwa, injinan tikiti, tashoshin biyan kuɗi, wayoyin hannu, tsarin sarrafa shiga da injinan masana'antu tare da maɓallan braille.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Gabatarwar Samfuri

An tsara wannan madannai da hoton braille a kan kowane maɓalli, don haka ana iya amfani da shi a wuraren jama'a ga makafi. Kuma ana iya yin wannan madannai da hasken LED don kowa ya iya amfani da shi a cikin duhu.
Yawancin lokaci muna yin muku kira cikin awanni 24 bayan mun sami tambayarku. Idan kuna da gaggawa don karɓar kuɗin, da fatan za ku kira mu ko ku gaya mana ta wasiƙarku, domin mu ɗauki fifikon tambayarku.

Siffofi

1. Ana yin maɓallan da firam ɗin ta hanyar kayan aikin simintin die-casting don haka idan kuna son canza tsarin maɓallan, dole ne mu yi kayan aikin da suka dace a gaba.
2. Muna karɓar gwajin samfurin da farko sannan buƙatar MOQ shine raka'a 100 tare da kayan aikinmu na yanzu.
3. Ana iya yin maganin gaba ɗaya na farfajiyar a cikin chrome plating ko baki ko wani launi plating don amfani daban-daban.
4. Mai haɗa maɓallan maɓalli yana samuwa kuma ana iya yin sa kamar yadda abokin ciniki ya buƙata gaba ɗaya.

Aikace-aikace

vav

Da maɓallan Braille, ana iya amfani da wannan madannai don tsarin sarrafa damar shiga jama'a, na'urorin hidimar jama'a ko na'urar ATM ta banki inda makafi ke buƙatar sa.

Sigogi

Abu

Bayanan fasaha

Voltage na Shigarwa

3.3V/5V

Mai hana ruwa Matsayi

IP65

Ƙarfin Aiki

250g/2.45N (Matsayin Matsi)

Rayuwar Roba

Fiye da sau miliyan 2 a kowane maɓalli

Nisa Tafiya Mai Muhimmanci

0.45mm

Zafin Aiki

-25℃~+65℃

Zafin Ajiya

-40℃~+85℃

Danshi Mai Dangantaka

30%-95%

Matsi a Yanayi

60kpa-106kpa

Zane-zanen Girma

AVSAV

Mai Haɗi da ake da shi

var (1)

Ana iya yin duk wani mahaɗin da aka naɗa kamar yadda abokin ciniki ya buƙata. Sanar da mu ainihin lambar abu a gaba.

Injin gwaji

avav

Ana samar da kashi 85% na kayayyakin gyara ta hanyar masana'antarmu kuma tare da injunan gwaji masu dacewa, za mu iya tabbatar da aikin da daidaito kai tsaye.


  • Na baya:
  • Na gaba: