Maɓallin lamba mai hana ruwa na masana'antu 4X4 don kulle ƙofa B124

Takaitaccen Bayani:

Ya fi yawa yana da ayyukan babban aikin aminci

Kamfaninmu ya ƙware sosai wajen samar da wayoyin hannu na zamani da na soja, kujeru, madannai da sauran kayan haɗi. Tare da ci gaban shekaru 14, yana da faɗin murabba'in mita 6,000 na masana'antun samarwa da ma'aikata 80 yanzu, wanda ke da ikon daga ƙirar samarwa ta asali, haɓaka ƙira, tsarin ƙera allura, sarrafa ƙarfe na takarda, sarrafa sakandare na injiniya, haɗawa da tallace-tallace na ƙasashen waje. A ƙarƙashin taimakon injiniyoyi 8 masu ƙwarewa a fannin R&D, za mu iya keɓance nau'ikan wayoyin hannu daban-daban, madannai da kujeru ga abokan ciniki cikin sauri.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Gabatarwar Samfuri

Wannan madannai mai lalata da gangan, ba ya lalatawa, ba ya lalatawa, ba ya lalatawa, ba ya hana yanayi musamman a cikin yanayi mai tsanani, ba ya hana ruwa/datti, yana aiki a ƙarƙashin yanayi mai haɗari.
Madannai da aka tsara musamman sun cika mafi girman buƙatu dangane da ƙira, aiki, tsawon rai da kuma matakin kariya mai girma.

Siffofi

1.Key frame ta amfani da musamman PC / ABS filastik
2.Makullan suna amfani da kayan ABS masu jure wa harshen wuta tare da zanen azurfa, suna kama da kayan ƙarfe.
3. Roba mai sarrafawa wanda aka yi da silicone na halitta, juriya ga lalata, juriya ga tsufa
4. Allon da'ira ta amfani da PCB mai gefe biyu (wanda aka keɓance shi), lambobin sadarwa Amfani da yatsar zinare na tsari na zinariya, lambar sadarwa ta fi aminci
5. Maɓalli da launin rubutu bisa ga buƙatun abokin ciniki
6. Launi mai mahimmanci bisa ga buƙatun abokin ciniki
7. Banda wayar tarho, ana iya tsara madannai don wasu dalilai.

Aikace-aikace

VAV

An yi shi ne musamman don tsarin sarrafa shiga, wayar tarho ta masana'antu, injin sayar da kaya, tsarin tsaro da sauran wuraren jama'a.

Sigogi

Abu Bayanan fasaha
Voltage na Shigarwa 3.3V/5V
Mai hana ruwa Matsayi IP65
Ƙarfin Aiki 250g/2.45N (Matsayin Matsi)
Rayuwar Roba Fiye da sau miliyan 2 a kowane maɓalli
Nisa Tafiya Mai Muhimmanci 0.45mm
Zafin Aiki -25℃~+65℃
Zafin Ajiya -40℃~+85℃
Danshin Dangi 30%-95%
Matsi a Yanayi 60kpa-106kpa

Zane-zanen Girma

ACVAV

Mai Haɗi da ake da shi

var (1)

Ana iya yin duk wani mahaɗin da aka naɗa kamar yadda abokin ciniki ya buƙata. Sanar da mu ainihin lambar abu a gaba.

Injin gwaji

avav

Ana samar da kashi 85% na kayayyakin gyara ta hanyar masana'antarmu kuma tare da injunan gwaji masu dacewa, za mu iya tabbatar da aikin da daidaito kai tsaye.


  • Na baya:
  • Na gaba: