Kayan ABS don firam ɗin an amince da shi ta UL ChiMei Acrylate Styrene Acrylonitrile
tare da fasalulluka masu hana ɓarna. An yi maɓallan da RoHS da aka amince da su
Kayan ƙarfe na zinc da kuma maganin saman plating na chrome tare da hana tsatsa, hana yanayi musamman a ƙarƙashin yanayi mai tsanani, hana ruwa/datti, aiki a ƙarƙashin yanayi mai haɗari.
Muna da ikon keɓance kowane samfuri kamar buƙatarku tare da ƙungiyar R&D da layin samarwa namu, don haka idan kuna da wata buƙata ta samfuran masana'antu, ku sanar da mu.
1. Roba mai sarrafawa tare da ƙwayoyin carbon
- Juriyar hulɗa: ≤150Ω
- Ƙarfin roba: 200g
Kauri 2.1.5mm na allon da'ira da aka amince da shi na UL tare da yatsun zinare
3. An buga da'irar PCB a ɓangarorin biyu don canza matsalar gajeriyar hanyar daga ƙira.
Ana amfani da wannan madannai galibi don wayoyin jama'a kuma tabbas kowace na'ura ta jama'a za ta iya zaɓar ta da inganci mai inganci.
| Abu | Bayanan fasaha |
| Voltage na Shigarwa | 3.3V/5V |
| Mai hana ruwa Matsayi | IP65 |
| Ƙarfin Aiki | 250g/2.45N (Matsayin Matsi) |
| Rayuwar Roba | Fiye da sau miliyan 2 a kowane maɓalli |
| Nisa Tafiya Mai Muhimmanci | 0.45mm |
| Zafin Aiki | -25℃~+65℃ |
| Zafin Ajiya | -40℃~+85℃ |
| Danshi Mai Dangantaka | 30%-95% |
| Matsi a Yanayi | 60kpa-106kpa |
Ana samar da kashi 85% na kayayyakin gyara ta hanyar masana'antarmu kuma tare da injunan gwaji masu dacewa, za mu iya tabbatar da aikin da daidaito kai tsaye.