Wayoyin sadarwa na lifsuna da yawa a cikin gidaje ko gine-ginen ofis. A matsayin na'urar sadarwa wacce ke haɗa aminci da sauƙi,wayoyin hannu marasa hannu na lifsuna taka muhimmiyar rawa a tsarin lif na zamani.


Wayoyin sadarwa na lifGalibi ana kiransu wayoyin hannu marasa hannu. Ba su da wayoyin hannu kuma suna da sauƙin yin kira da karɓar kira. Gabaɗaya, suna da kiran gaggawa na taɓawa ɗaya, kiran kira, da ayyuka don yin kira da karɓar kira.
Kiran gaggawa na taɓawa ɗaya-ɗaya: Yana iya saita lambar kiran gaggawa, da kuma samar da ayyukan kiran gaggawa ga fasinjoji a cikin yanayi na gaggawa, kamar gazawar lif da fasinjojin da suka makale, ta yadda fasinjoji za su iya tuntuɓar duniyar waje ta hanyar wayar tarho a cikin lif don ba da taimako.
Mai sake kunnawa: Za ka iya sake kiran lambar da aka aika kwanan nan, wadda ta dace da fara kira cikin sauri.
An yi lasifikan Joiwo lifter intercoms da ƙarfe 304, suna da ƙarfin hana lalacewa, sigina masu ƙarfi, da kuma ayyuka daban-daban na waya. Ana iya amfani da su tare da maɓallan wuta don cimma kira na ɓangarori da yawa. Suna da hana ruwa shiga, suna hana ƙura shiga kuma suna da juriya ga ɓarna.
Ana iya amfani da wayar Intercom a cikin ɗaki mai tsafta, dakin gwaje-gwaje, wuraren keɓewa na asibiti, wuraren da ba a tsaftace ba, da sauran wurare masu tsauri. Hakanan ana samun su a wuraren ajiye motoci, gidajen yari, dandamalin jirgin ƙasa/ƙasa, asibitoci, ofisoshin 'yan sanda, na'urorin ATM, filayen wasa, harabar jami'a, manyan kantuna, ƙofofi, otal-otal, ginin waje da sauransu.
Lokacin Saƙo: Yuni-06-2024