Amplifier mai ƙarfi na JWDTE01 mai ƙarfi yana da ƙarfin lantarki mai yawa ta hanyar ƙara ƙarfin lantarki da rage wutar lantarki, yana rage asarar layi kuma ya dace da tsarin sauti wanda ke rufe manyan yankuna. Wannan ƙirar amplifier mai ƙarfi yana nufin yana ba da ƙarfin lantarki kawai kuma baya haɗa da ayyuka kamar sauya tushen tushe da daidaita girma. Yana buƙatar mahaɗa ko amplifier mai ƙarfi don amfani. Tare da watsa wutar lantarki mai ɗorewa, yana kiyaye fitarwa mai ɗorewa koda akan layuka masu tsayi ko tare da nau'ikan kaya daban-daban.
1. Allon zane mai launin baki na aluminum mai girman 2 U mai kyau yana da kyau kuma mai karimci;
2. Fasaha ta allon PCB mai gefe biyu, ƙarin haɗin kayan haɗin, ƙarin aiki mai karko;
3. Ta amfani da sabon na'urar canza wutar lantarki ta tagulla, wutar lantarki ta fi ƙarfi kuma ingancinta ya fi girma;
4. Tare da soket na RCA da soket na XLR, hanyar sadarwa ta fi sassauƙa;
5. Fitar da ƙarfin lantarki mai 100V da 70V da kuma fitarwa mai 4 ~ 16 Ω mai ɗorewa;
6. Ana iya daidaita ƙarar fitarwa;
7. Nunin LED na na'ura 5, yana da sauƙin lura da yanayin aiki;
8. Yana da cikakkun ayyukan kariya na gajere, zafi mai yawa, nauyin kaya, da kuma kariya ta kai tsaye; ※ Ana kunna ikon sarrafa zafin jiki na fankar watsa zafi;
9. Ya dace sosai da watsa shirye-shiryen matsakaici da ƙananan fannoni na jama'a.
| Lambar Samfura | JWDTE01 |
| Ƙarfin fitarwa mai ƙima | 300W |
| Hanyar fitarwa | Fitowar juriya mai ɗorewa ta 4-16 ohms (Ω) |
| Fitar da ƙarfin lantarki mai ɗorewa 70V (13.6 ohms (Ω)) 100V (27.8 ohms (Ω)) | |
| Shigar da layi | 10k ohms (Ω) <1V, ba shi da daidaito |
| Fitar da layi | 10k ohms (Ω) 0.775V (0 dB), ba shi da daidaito |
| Amsar mitar | 60 Hz ~ 15kHz (± 3 dB) |
| Karkatarwar da ba ta layi ba | <0.5% a 1kHz, 1/3 na ƙarfin fitarwa da aka ƙima |
| Rabon sigina zuwa amo | >70 dB |
| Ma'aunin rage damping | 200 |
| Yawan hauhawar ƙarfin lantarki | 15V/uS |
| Daidaitawar fitarwa | <3 dB, daga babu siginar aiki mai tsayawa zuwa cikakken aiki mai nauyi |
| Sarrafa aiki | Daidaita Juyawa Ɗaya, Canja Wuta Ɗaya |
| Hanyar sanyaya | Hanyar sanyaya iska ta DC 12V FAN |
| Ƙarfin Mai Nunawa | 'POWER', Peaking: 'CLIP', Sigina: 'SINGNAL', |
| Igiyar wutar lantarki | (3 × 1.5 mm2) × 1.5M (daidaitacce) |
| Tushen wutan lantarki | AC 220V ± 10% 50-60Hz |
| Amfani da wutar lantarki | 485W |
| Cikakken nauyi | 15.12kg |
| Cikakken nauyi | 16.76kg |
(1) Tagar sanyaya kayan aiki (2) Alamar rage kololuwa (fitilar karkatarwa)
(3) Alamar kariyar fitarwa (4) maɓallin wuta (5) Alamar wuta
(6) Alamar sigina (7) Alamar kariyar zafi mai yawa (8) Daidaita ƙarar fitarwa
(1) Inshorar fitarwa ta na'urar canza wutar lantarki (2) Tashar fitarwa ta ƙarfin lantarki mai 100V (3) Tashar fitarwa ta ƙarfin lantarki mai 70V
(4) Tashar fitarwa mai juriya ta Yuro 4-16 akai-akai (5) Tashar fitarwa ta COM gama gari (6) Fiyushin wutar AC220V
(7) Tashar shigar da sigina (8) Tashar fitarwa ta sigina (9) Wutar lantarki ta AC220V
Lura: Za a iya amfani da guda ɗaya kawai daga cikin tashoshin fitarwa guda huɗu na amplifier na wutar lantarki a lokacin, kuma dole ne a haɗa kowane biyu zuwa ga haɗin COM!
Hanyar haɗa soket ɗin XLR na baya an nuna shi kamar haka: