SINIWO ƙwararriyar masana'anta ce ta musamman a fannin tsarin wayar IP na masana'antu, wayar da ke hana yanayi/fashewa, wayar hannu da kuma wayar gidan yari na tsawon sama da shekaru 18. Ana iya amfani da wayoyinmu na masana'antu da tsarinsu a otal, asibiti, rami, dandalin haƙa mai, masana'antar sinadarai, gidajen yari da sauran wurare masu haɗari. Muna ƙera mafi yawan sassan wayoyin da kanmu, don haka akwai farashi mai rahusa da kuma ingantaccen iko idan aka kwatanta da sauran masana'antu. Muna tallafawa sabis na OEM & ODM.
1. Kayan ƙarfe mai hana ɓarna.
2. Wayar hannu mai nauyi mai karɓar na'urar ji, makirufo mai soke hayaniya.
3. Faifan maɓalli mai jure wa gubar zinc.
4. Taimaka wa aikin kira kai tsaye na maɓalli ɗaya.
5. Ana iya daidaita yanayin lasifika da makirufo.
6. Lambobin Sauti: G.729、G.723、G.711、G.722、G.726, da sauransu.
7. Tallafin SIP 2.0(RFC3261), Tsarin RFC.
8.An saka bango, Shigarwa mai sauƙi.
9.Sai kayan gyaran waya da aka yi da kanka.
10.CE, FCC, RoHS, da ISO9001 sun dace.
Wannan wayar tarho mai hana yanayi ta shahara sosai a wuraren haƙa ma'adinai, hakar ma'adinai, jiragen ruwa, jiragen ƙasa na ƙarƙashin ƙasa, tashoshin jirgin ƙasa, dandamalin jirgin ƙasa, gefen babbar hanya, otal-otal, wuraren ajiye motoci, masana'antun ƙarfe, masana'antun sinadarai, masana'antun wutar lantarki da sauran aikace-aikacen masana'antu masu nauyi, da sauransu.
| Yarjejeniya | SIP2.0(RFC-3261) |
| AsautiAƙara ƙarfin sauti | 3W |
| Ƙarar girmaCiko | Ana iya daidaitawa |
| Sgoyon baya | RTP |
| Codec | G.729,G.723,G.711,G.722,G.726 |
| ƘarfiSupply | DC12V ko PoE |
| LAN | 10/100BASE-TX s Auto-MDIX, RJ-45 |
| WAN | 10/100BASE-TX s Auto-MDIX, RJ-45 |
| Nauyi | 5.5KG |
| Shigarwa | An saka a bango |
Amfani da rufin foda mai jure yanayi yana ba wa wayoyinmu waɗannan fa'idodi:
1. Kyakkyawan juriya ga yanayi: Yana jure rana, ruwan sama, haskoki na UV, da tsatsa, yana tabbatar da dorewar sa, kamar sabon gamawa.
2. Mai ɗorewa kuma mai ɗorewa: Rufin mai kauri yana tsayayya da karce da kumbura yadda ya kamata, wanda hakan ya sa ya dace da amfani akai-akai.
3. Yana da kyau ga muhalli kuma yana da ɗorewa: Ba ya dauke da VOC, tsarin kore yana haifar da inganci mafi girma da tsawon rai.
Muna bayar da launuka masu zuwadon mafi kyawun zaɓinku:
Ana samar da kashi 85% na kayayyakin gyara ta hanyar masana'antarmu kuma tare da injunan gwaji masu dacewa, za mu iya tabbatar da aikin da daidaito kai tsaye.
Ana yin kowace na'ura a hankali, za ta sa ka gamsu. Ana sa ido sosai kan kayayyakinmu a cikin tsarin samarwa, domin kawai don samar maka da mafi kyawun inganci ne, za mu ji kwarin gwiwa. Babban farashi na samarwa amma ƙarancin farashi don haɗin gwiwarmu na dogon lokaci. Kuna iya samun zaɓuɓɓuka iri-iri kuma ƙimar kowane nau'in abu ɗaya ne abin dogaro. Idan kuna da wata tambaya, kada ku yi jinkirin tambayar mu.